Trường Cao đẳng Y tế Đặng Văn Ngữ thuộc Viện Sốt rét – Ký sinh trùng – Côn trùng Trung Ương thông báo tuyển sinh liên thông, văn bằng 2 năm 2023 như sau:
![](https://ytdvn.edu.vn/wp-content/uploads/2023/04/341620442_247738744406327_4089791340624538550_n-1.png)
Trường Cao đẳng Y tế Đặng Văn Ngữ thuộc Viện Sốt rét – Ký sinh trùng – Côn trùng Trung Ương thông báo tuyển sinh liên thông, văn bằng 2 năm 2023 như sau:
Các em có thể đến trực tiếp văn phòng Trường Cao Đẳng Y Tế Đặng Văn Ngữ để được giải đáp mọi thắc mắc cũng như hướng nghiệp bản thân nên chọn ngành sẽ phù hợp nhất cho tương lại
Địa chỉ: Số 36 đường Trung Văn – Phường Trung Văn – Quận Nam Từ Liêm – Hà Nội
Điện thoại: 0243 553 1254 - 0903 060 268